ป่วนปั่น

ไม่อนุญาตให้อ่นไดอารี่

<< แดดมันแรงโปสการ์ดกันหนาว >>

Posted on Fri 8 May 2009 19:17

พักนี้ดูเธอวุ่นๆ ...ดูแลตัวเองด้วยละกัน ไปเที่ยวแบบเปื่้อยๆ ไม่น่าสนุกเท่าไหร่ ชิมิ

นึกถึง
ผัดฉ่า   
Tue 27 Oct 2009 22:52 [15]

แล้วไปทำไสแถบชายแดนล่ะอ้าย ?? ^^
JP~   
Mon 26 Oct 2009 20:11 [14]

หายไปไสเจ้า...
JP~   
Sun 25 Oct 2009 18:49 [13]

:P
noi   
Sat 26 Sep 2009 21:56 [12]

หายไปตามหาหมวกเหรอคุณน้อง..
yesiam   
Sat 19 Sep 2009 12:17 [11]

สบายดีนะเคอะ
Noi   
Thu 30 Jul 2009 14:50 [10]

ก็ถ้าไม่มีดีที่ตัวหนังสือ
ก็คงต้องเล่นที่รูปภาพแทนล่ะค่ะ
^^

จะบอกว่าฝีปากและฝีมือยังไม่เท่าคุณ astia เท่านั้นแหล่ะ
..แห่ะแห่ะ..

ไปทะเลหน้ามรสุม..
พ่อหนุ่มช่างกล้ามาก
อิชั้นสาวน้อยอยากไปผึ่งพุงริมหาดยังมิกล้าไปเลยค่ะ
หวังว่าจะได้เที่ยวเผื่อด้วยนะคะ
^^"

ปล. กระเป๋าแบนก็เอาหนังสือพิมพ์ยัดสิคะ น่าจะช่วยได้ไม่น้อย >o<
JP~   
Thu 11 Jun 2009 14:47 [9]

หมั่นไส้ ชริ ๆ

ได้ไปเที่ยวที่สวยๆ อีกล่ะ

เพ่ฝนโลนลี่   
Thu 11 Jun 2009 6:43 [8]

**ใส่ร้าย.. >.<"
phoebe*   
Fri 22 May 2009 14:15 [7]

อิจฉาจังเลยนิได้เที่ยว
ว่าแต่ว่า ไปใส่ฝูงปลาทำไมล่ะนั่น


คิดถึงๆๆๆ

:P~~
phoebe*   
Fri 22 May 2009 14:15 [6]

ว่ากันว่า

ไปทะเล

ไม่หนีรักก็หนีร้อน ???

Mai   
Sun 17 May 2009 1:16 [5]

ไอคอนเข้ากะสถานการณ์เนอะ
nOi   
Fri 15 May 2009 16:55 [4]

อ้าว หมวกหัวหน้าพรรคกะยาจกหายเหรอ? :P
silom_dlight   
Tue 12 May 2009 16:50 [3]

แต่ได้ข่าวใหม่มาว่ามีคนกรี๊ดกร๊าดที่ได้ของใหม่มาซะละ ^ ^

. . .แม้จะไม่โดนใจเท่าของเดิม
ผัดฉ่า MML   
Mon 11 May 2009 17:47 [2]

35474
astia   
Fri 8 May 2009 19:15 [1]